DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM

VINH DIEN VIETNAM TECHNOLOGY COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0111594912
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 35 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 11A, Ngõ 167 Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/08/2026
👤 Người đại diện NI, XINGDU
📞 Điện thoại 0903•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email zkpx••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 7729 - Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác - Chi tiết: Cho thuê thiết bị điện tử, thiết bị công nghệ và các tài sản, vật phẩm hữu hình khác theo quy định của pháp luật
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM (tên giao dịch quốc tế: VINH DIEN VIETNAM TECHNOLOGY COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0111594912 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/08/2026. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 11A, Ngõ 167 Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NI, XINGDU. Ngành nghề kinh doanh chính là 7729 - cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác - chi tiết: cho thuê thiết bị điện tử, thiết bị công nghệ và các tài sản, vật phẩm hữu hình khác theo quy định của pháp luật. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0111594912 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM
Mã số thuế 0111594912
Địa chỉ Số 11A, Ngõ 167 Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0111594912 lần cuối vào 15:58:22 23-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 3
Bán lẻ 2
Công nghệ 2
Nhóm 77 2
Nhóm 82 2

Ngành nghề kinh doanh (14)

4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới mua bán hàng hóa (trừ môi giới bảo hiểm, môi giới mua bán bất động sản)
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4679 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn thiết bị công nghệ, phụ kiện điện tử và các loại hàng hóa hợp pháp khác
4740 Bán lẻ thiết bị công nghệ thông tin và truyền thông - Chi tiết: Bán lẻ máy tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm máy tính, thiết bị mạng, thiết bị viễn thông và phụ kiện công nghệ thông tin
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ thiết bị điện tử, phụ kiện điện tử, thiết bị công nghệ và các loại hàng hóa hợp pháp khác
6219 Lập trình máy tính khác - Chi tiết: Thiết kế website; Sản xuất phần mềm; Lập trình máy tính khác
6220 Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính - Chi tiết: Dịch vụ quản lý hoạt động của website; Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính; Tư vấn phần cứng, phần mềm và hệ thống máy tính, bao gồm cả hoạt động tư vấn an ninh mạng
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - Chi tiết: Tư vấn quản lý; Tư vấn xây dựng mô hình kinh doanh, quản trị doanh nghiệp và phát triển hệ thống nhượng quyền thương mại (không bao gồm dịch vụ pháp luật, tài chính, kế toán, kiểm toán và các dịch vụ phải có giấy phép riêng)
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Nghiên cứu, tư vấn, chuyển giao giải pháp công nghệ; tư vấn phát triển mô hình kinh doanh và các hoạt động chuyên môn khác (trừ Hoạt động của những nhà báo độc lập; thanh toán hối phiếu, thông tin tỉ lệ lượng và tư vấn chứng khoán, tư vấn pháp lý)
7729 Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác - Chi tiết: Cho thuê thiết bị điện tử, thiết bị công nghệ và các tài sản, vật phẩm hữu hình khác theo quy định của pháp luật
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Cho thuê sạc dự phòng công cộng; cho thuê máy móc, thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị điện tử, thiết bị viễn thông và các thiết bị hữu hình khác không kèm người điều khiển
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Tổ chức sự kiện, hội nghị, hội thảo, họp mặt, liên hoan, hội chợ; Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu (trừ dịch vụ tổ chức gây quỹ trên cơ sở phí hoặc hợp đồng; dịch vụ ghi chép tại tòa án hoặc ghi tốc ký, dịch vụ thu hồi tài sản; hoạt động xử lý visa và giấy phép lao động; gây quỹ dựa trên đóng góp đám đông; mua bán và môi giới tài sản tiền điện tử mà không kèm theo trách nhiệm pháp lý (không phải do cơ quan tiền tệ phát hành); hoạt động của người đấu giá độc lập)
9510 Sửa chữa, bảo dưỡng máy tính, thiết bị thông tin và truyền thông - Chi tiết: Sửa chữa, bảo dưỡng máy tính, thiết bị ngoại vi máy tính, thiết bị công nghệ thông tin, thiết bị thông tin và truyền thông (không gia công cơ khí, tái chế phế thải, xi mạ điện tại trụ sở)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM là 0111594912.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 11A, Ngõ 167 Dương Quảng Hàm, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NI, XINGDU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VĨNH ĐIỆN VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7729 - Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác - Chi tiết: Cho thuê thiết bị điện tử, thiết bị công nghệ và các tài sản, vật phẩm hữu hình khác theo quy định của pháp luật.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận