DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ

NQ INVESTMENT SERVICES COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0111158747
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 5 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Lô 24 Khu TT Xí Nghiệp Máy Bay, A76, TDP Hoàng 5, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 30/07/2025
👤 Người đại diện PHẠM THỊ ĐỖ QUYÊN
📞 Điện thoại 0967•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email dich••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 5610 - Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (không bao gồm kinh doanh quán Bar, phòng hát Karaoke, vũ trường)
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ (tên giao dịch quốc tế: NQ INVESTMENT SERVICES COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0111158747 được cấp phép hoạt động vào ngày 30/07/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Lô 24 Khu TT Xí Nghiệp Máy Bay, A76, TDP Hoàng 5, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM THỊ ĐỖ QUYÊN. Ngành nghề kinh doanh chính là 5610 - nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (không bao gồm kinh doanh quán bar, phòng hát karaoke, vũ trường). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0111158747 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ
Mã số thuế 0111158747
Địa chỉ Lô 24 Khu TT Xí Nghiệp Máy Bay, A76, TDP Hoàng 5, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0111158747 lần cuối vào 05:37:10 25-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 5
Giáo dục 4
Nhóm 43 3
Ăn uống 3
Nhóm 79 3

Ngành nghề kinh doanh (24)

4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4311 Phá dỡ - (Trừ hoạt động nổ mìn)
4312 Chuẩn bị mặt bằng - (Trừ hoạt động nổ mìn)
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4620 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống - (trừ động vật quý hiếm)
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm
4633 Bán buôn đồ uống - (không bao gồm kinh doanh rượu, quán Bar, phòng hát Karaoke, vũ trường)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (Trừ dược phẩm)
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (không bao gồm kinh doanh quán Bar, phòng hát Karaoke, vũ trường)
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác - (không bao gồm kinh doanh quán bar, phòng hát karaoke, vũ trường)
7310 Quảng cáo
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết:Tư vấn chuyển giao công nghệ
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất khẩu, nhập khẩu hàng hoá - Ủy thác và nhận ủy thác xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa
8531 Đào tạo sơ cấp - ( đối với những ngành nghề kinh doanh có điều kiện, doanh nghiệp chỉ hoạt động kinh doanh khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
8532 Đào tạo trung cấp - ( đối với những ngành nghề kinh doanh có điều kiện, doanh nghiệp chỉ hoạt động kinh doanh khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
8533 Đào tạo cao đẳng - ( đối với những ngành nghề kinh doanh có điều kiện, doanh nghiệp chỉ hoạt động kinh doanh khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: + Tư vấn giáo dục

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ là 0111158747.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Lô 24 Khu TT Xí Nghiệp Máy Bay, A76, TDP Hoàng 5, Phường Nghĩa Đô, TP Hà Nội.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM THỊ ĐỖ QUYÊN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ NQ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 5610 - Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (không bao gồm kinh doanh quán Bar, phòng hát Karaoke, vũ trường).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận