DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP

MÃ SỐ THUẾ 0111081607
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 25 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tầng 6, Phòng 605, Tòa CIC, Số 1 Phố Nguyễn Thị Duệ, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 10/06/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN THỊ THU HƯỜNG
📞 Điện thoại 0246••••••• (Ẩn số)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt Bán buôn thủy sản Bán buôn rau, quả Bán buôn cà phê Bán buôn chè Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP là doanh nghiệp có mã số thuế 0111081607 được cấp phép hoạt động vào ngày 10/06/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tầng 6, Phòng 605, Tòa CIC, Số 1 Phố Nguyễn Thị Duệ, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN THỊ THU HƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm - chi tiết: bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt bán buôn thủy sản bán buôn rau, quả bán buôn cà phê bán buôn chè bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0111081607 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP
Mã số thuế 0111081607
Địa chỉ Tầng 6, Phòng 605, Tòa CIC, Số 1 Phố Nguyễn Thị Duệ, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0111081607 lần cuối vào 23:10:40 22-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 7
Bán buôn 6
Ăn uống 4
Nhóm 14 3
Giáo dục 3

Ngành nghề kinh doanh (33)

1410 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
1420 Sản xuất sản phẩm từ da lông thú
1430 Sản xuất trang phục dệt kim, đan móc
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt Bán buôn thủy sản Bán buôn rau, quả Bán buôn cà phê Bán buôn chè Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi) Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác chưa được phân vào đâu
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh Bán buôn hóa chất khác (trừ loại sử dụng trong nông nghiệp)
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ trong siêu thị, trung tâm thương mại; Bán lẻ khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Bán lẻ các sản phẩm bằng nhựa
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
5912 Hoạt động hậu kỳ - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh).
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (Trừ tư vấn pháp luật, tài chính, kế toán)
7110 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan - Chi tiết: Kinh doanh dịch vụ kiến trúc
7310 Quảng cáo - (Không bao gồm quảng cáo thuốc lá)
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (trừ các loại thông tin Nhà nước cấm và dịch vụ điều tra)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Hoạt động trang trí nội thất
7420 Hoạt động nhiếp ảnh - (Loại trừ hoạt động của phóng viên ảnh)
7740 Cho thuê tài sản vô hình phi tài chính - Chi tiết: Nhượng quyền thương mại
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - (Loại trừ họp báo)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất khẩu, nhập khẩu hàng hóa
8531 Đào tạo sơ cấp - Chi tiết: Đào tạo trình độ sơ cấp
8551 Giáo dục thể thao và giải trí
8552 Giáo dục văn hoá nghệ thuật

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP là 0111081607.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tầng 6, Phòng 605, Tòa CIC, Số 1 Phố Nguyễn Thị Duệ, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN THỊ THU HƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH COVENT GARDEN GROUP kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt Bán buôn thủy sản Bán buôn rau, quả Bán buôn cà phê Bán buôn chè Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận