DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI

MÃ SỐ THUẾ 0111080868
Cập nhật
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 16 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 22 ngách 17 ngõ 74 đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 09/06/2025
👤 Người đại diện TRẦN ANH TUẤN
📞 Điện thoại 0966•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 8 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4632 - Bán buôn thực phẩm
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI là doanh nghiệp có mã số thuế 0111080868 được cấp phép hoạt động vào ngày 09/06/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 22 ngách 17 ngõ 74 đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN ANH TUẤN. Ngành nghề kinh doanh chính là 4632 - bán buôn thực phẩm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0111080868 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI
Mã số thuế 0111080868
Địa chỉ Số nhà 22 ngách 17 ngõ 74 đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0111080868 lần cuối vào 13:04:10 22-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Chế biến 15
Bán lẻ 3
Ăn uống 3
Bất động sản 2
Bán buôn 1

Ngành nghề kinh doanh (26)

1010 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản
1030 Chế biến và bảo quản rau quả
1040 Sản xuất dầu, mỡ động, thực vật
1050 Chế biến sữa và các sản phẩm từ sữa
1061 Xay xát và sản xuất bột thô
1062 Sản xuất tinh bột và các sản phẩm từ tinh bột
1071 Sản xuất các loại bánh từ bột
1072 Sản xuất đường
1073 Sản xuất ca cao, sôcôla và mứt kẹo
1074 Sản xuất mì ống, mỳ sợi và sản phẩm tương tự
1075 Sản xuất món ăn, thức ăn chế biến sẵn
1076 Sản xuất chè
1077 Sản xuất cà phê
1079 Sản xuất thực phẩm khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất súp và nước xuýt; - Sản xuất thực phẩm đặc biệt như: Đồ ăn dinh dưỡng, sữa và các thực phẩm dinh dưỡng, thức ăn cho trẻ nhỏ, thực phẩm có chứa thành phần hoóc môn; - Sản xuất gia vị, nước chấm, nước sốt như sốt madonnê, bột mù tạt và mù tạt; - Sản xuất dấm; - Sản xuất mật ong nhân tạo và kẹo; - Sản xuất thực phẩm chế biến sẵn dễ hỏng như: Bánh sandwich, bánh pizza tươi. - Sản xuất các loại trà dược thảo (bạc hà, cỏ roi ngựa, cúc la mã); - Sản xuất men bia; - Sản xuất nước cốt và nước ép từ thịt, cá, tôm, cua, động vật thân mềm; - Sản xuất sữa tách bơ và bơ; - Sản xuất các sản phẩm trứng, albumin trứng; - Sản xuất muối thanh từ muối mua, bao gồm muối trộn i ốt; - Sản xuất các sản phẩm cô đặc nhân tạo; - Sơ chế, làm sạch, sấy khô tổ yến; - Sản xuất thực phẩm chức năng.
4632 Bán buôn thực phẩm
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4781 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào lưu động hoặc tại chợ
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (Không gồm hoạt động kinh doanh karaoke, quán bar, vũ trường)
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5629 Dịch vụ ăn uống khác - (Không gồm hoạt động kinh doanh karaoke, quán bar, vũ trường)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: Kinh doanh bất động sản
6820 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất - Chi tiết: - Dịch vụ môi giới bất động sản - Dịch vụ tư vấn, dịch vụ quản lý bất động sản
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI là 0111080868.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 22 ngách 17 ngõ 74 đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN ANH TUẤN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH KHẢI kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4632 - Bán buôn thực phẩm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận