DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS

MÃ SỐ THUẾ 0110998246
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 36 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Tòa nhà SIMCO Sông Đà, Tiểu KĐT mới Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 24/03/2025
👤 Người đại diện QUÁCH MINH CƯỜNG
📞 Điện thoại 0983•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 15 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 7310 - Quảng cáo - Chi tiết: -Kinh doanh dịch vụ quảng cáo thương mại - Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo: Sáng tạo và đặt quảng cáo trong báo, tạp chí, đài phát thanh, truyền hình, internet và các phương tiện truyền thông khác; đặt quảng cáo ngoài trời như: bảng lớn, panô, bảng tin, cửa sổ, phòng trưng bày, ô tô con và ôtô buýt...; quảng cáo trên không; phân phối các nguyên liệu hoặc mẫu quảng cáo; cung cấp các chỗ trống quảng cáo trên bảng lớn; thiết kế vị trí và trình bày trên trang web; - Làm các chiến dịch quảng cáo và những dịch vụ quảng cáo khác có mục đích thu hút và duy trì khách hàng như: Khuếch trương quảng cáo; marketing điểm bán; quảng cáo thư trực tuyến; tư vấn marketing. (Không bao gồm quảng cáo thuốc lá)
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS là doanh nghiệp có mã số thuế 0110998246 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/03/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Tòa nhà SIMCO Sông Đà, Tiểu KĐT mới Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà QUÁCH MINH CƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 7310 - quảng cáo - chi tiết: -kinh doanh dịch vụ quảng cáo thương mại - sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo: sáng tạo và đặt quảng cáo trong báo, tạp chí, đài phát thanh, truyền hình, internet và các phương tiện truyền thông khác; đặt quảng cáo ngoài trời như: bảng lớn, panô, bảng tin, cửa sổ, phòng trưng bày, ô tô con và ôtô buýt...; quảng cáo trên không; phân phối các nguyên liệu hoặc mẫu quảng cáo; cung cấp các chỗ trống quảng cáo trên bảng lớn; thiết kế vị trí và trình bày trên trang web; - làm các chiến dịch quảng cáo và những dịch vụ quảng cáo khác có mục đích thu hút và duy trì khách hàng như: khuếch trương quảng cáo; marketing điểm bán; quảng cáo thư trực tuyến; tư vấn marketing. (không bao gồm quảng cáo thuốc lá). Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0110998246 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS
Mã số thuế 0110998246
Địa chỉ Tòa nhà SIMCO Sông Đà, Tiểu KĐT mới Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0110998246 lần cuối vào 18:35:52 05-10-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 4
Bán lẻ 3
Ăn uống 3
Công nghệ 3
Nhóm 74 3

Ngành nghề kinh doanh (35)

1811 In ấn - (Không bao gồm các loại nhà nước cấm)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý, môi giới hàng hóa (Trừ đấu giá, đại lý chứng khoán, bảo hiểm, bất động sản, tư vấn pháp luật)
4632 Bán buôn thực phẩm - (Trừ kinh doanh dược phẩm)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Bán buôn vật tư, máy móc, trang thiết bị, phương tiện âm thanh, ánh sáng phục vụ tổ chức sự kiện, lễ hội
4673 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - (Trừ kinh doanh dược phẩm)
4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4762 Bán lẻ băng đĩa âm thanh, hình ảnh (kể cả băng, đĩa trắng) trong các cửa hàng chuyên doanh
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - (Không gồm hoạt động kinh doanh quán bar, karaoke, vũ trường)
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...) - Chi tiết: Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng với khách hàng, tại địa điểm mà khách hàng yêu cầu như tiệc hội nghị cơ quan, doanh nghiệp, đám cưới, các công việc gia đình khác.... Loại trừ: - Sản xuất đồ ăn có thời hạn sử dụng ngắn để bán lại - Bán lẻ đồ ăn có thời hạn sử dụng ngắn
5629 Dịch vụ ăn uống khác - Chi tiết: Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng với khách hàng, trong khoảng thời gian cụ thể. Loại trừ - Sản xuất đồ ăn có thời hạn sử dụng ngắn để bán lại - Bán lẻ đồ ăn có thời hạn sử dụng ngắn (Không gồm hoạt động kinh doanh quán bar, karaoke, vũ trường)
5912 Hoạt động hậu kỳ - (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh).
6219 Lập trình máy tính khác
6220 Tư vấn máy tính và quản lý cơ sở hạ tầng máy tính
6290 Hoạt động dịch vụ máy tính và công nghệ thông tin khác
6310 Cơ sở hạ tầng công nghệ thông tin, xử lý dữ liệu, lưu trữ và các hoạt động liên quan
6390 Hoạt động cổng tìm kiếm web và các dịch vụ thông tin khác - (Không bao gồm hoạt động báo chí)
6612 Môi giới hợp đồng hàng hoá và chứng khoán - Chi tiết: Môi giới hợp đồng hàng hóa
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (không bao gồm tư vấn pháp luật, tài chính, kế toán, kiểm toán, thuế và chứng khoán).
7120 Kiểm tra và phân tích kỹ thuật
7310 Quảng cáo - Chi tiết: - Kinh doanh dịch vụ quảng cáo thương mại - Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo: Sáng tạo và đặt quảng cáo trong báo, tạp chí, đài phát thanh, truyền hình, internet và các phương tiện truyền thông khác; đặt quảng cáo ngoài trời như: bảng lớn, panô, bảng tin, cửa sổ, phòng trưng bày, ô tô con và ôtô buýt...; quảng cáo trên không; phân phối các nguyên liệu hoặc mẫu quảng cáo; cung cấp các chỗ trống quảng cáo trên bảng lớn; thiết kế vị trí và trình bày trên trang web; - Làm các chiến dịch quảng cáo và những dịch vụ quảng cáo khác có mục đích thu hút và duy trì khách hàng như: Khuếch trương quảng cáo; marketing điểm bán; quảng cáo thư trực tuyến; tư vấn marketing. (Không bao gồm quảng cáo thuốc lá)
7320 Nghiên cứu thị trường và thăm dò dư luận - (trừ các loại thông tin Nhà nước cấm và dịch vụ điều tra)
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7420 Hoạt động nhiếp ảnh - (Loại trừ hoạt động của phóng viên ảnh)
7499 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác còn lại chưa được phân vào đâu - (Không bao gồm hoạt động tư vấn chứng khoán và hoạt động báo chí)
7710 Cho thuê xe có động cơ
7912 Điều hành tua du lịch - Chi tiết: Kinh doanh lữ hành quốc tế, kinh doanh dịch vụ lữ hành nội địa
7990 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch - Dịch vụ hỗ trợ du khách: + Cung cấp thông tin du lịch cho du khách, + Hoạt động của hướng dẫn viên du lịch độc lập. - Hoạt động xúc tiến du lịch. (Không bao gồm tổ chức họp báo)
8019 Dịch vụ bảo đảm an toàn khác
8210 Hoạt động hành chính và hỗ trợ văn phòng
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: tổ chức sự kiện, triển lãm; giới thiệu, hội nghị, thương mại (không thực hiện các hiệu ứng cháy, nổ; không sử dụng chất nổ, chất cháy, hóa chất làm đạo cụ, dụng cụ thực hiện các chương trình văn nghệ, sự kiện, phim ảnh) (Loại trừ họp báo)
9011 Hoạt động sáng tác văn học và sáng tác âm nhạc - (Không bao gồm hoạt động báo chí)
9012 Hoạt động sáng tạo nghệ thuật thị giác - (Không bao gồm hoạt động báo chí)
9019 Hoạt động sáng tạo nghệ thuật khác - (Không bao gồm hoạt động báo chí)
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - (Không gồm hoạt động kinh doanh quán bar, karaoke, vũ trường)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS là 0110998246.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Tòa nhà SIMCO Sông Đà, Tiểu KĐT mới Vạn Phúc, Phường Hà Đông, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà QUÁCH MINH CƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN NAM AN COMMUNICATIONS kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7310 - Quảng cáo - Chi tiết: -Kinh doanh dịch vụ quảng cáo thương mại - Sáng tạo và thực hiện các chiến dịch quảng cáo: Sáng tạo và đặt quảng cáo trong báo, tạp chí, đài phát thanh, truyền hình, internet và các phương tiện truyền thông khác; đặt quảng cáo ngoài trời như: bảng lớn, panô, bảng tin, cửa sổ, phòng trưng bày, ô tô con và ôtô buýt...; quảng cáo trên không; phân phối các nguyên liệu hoặc mẫu quảng cáo; cung cấp các chỗ trống quảng cáo trên bảng lớn; thiết kế vị trí và trình bày trên trang web; - Làm các chiến dịch quảng cáo và những dịch vụ quảng cáo khác có mục đích thu hút và duy trì khách hàng như: Khuếch trương quảng cáo; marketing điểm bán; quảng cáo thư trực tuyến; tư vấn marketing. (Không bao gồm quảng cáo thuốc lá).

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận