DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS

MPS METAL POLISHING SOLUTIONS COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0110954873
Cập nhật
Đang có 3 người đang xem thông tin này.
Đã có 22 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số nhà 14, ngõ 1, xóm 4, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 14/02/2025
👤 Người đại diện TRẦN DUY HIẾU
📞 Điện thoại 0945•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
📧 Email Tran•••••••••@gmail.com (Ẩn email) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 10 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 2023 - Sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - Chi tiết: - Sản xuất xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS (tên giao dịch quốc tế: MPS METAL POLISHING SOLUTIONS COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0110954873 được cấp phép hoạt động vào ngày 14/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số nhà 14, ngõ 1, xóm 4, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN DUY HIẾU. Ngành nghề kinh doanh chính là 2023 - sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - chi tiết: - sản xuất xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0110954873 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS
Mã số thuế 0110954873
Địa chỉ Số nhà 14, ngõ 1, xóm 4, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0110954873 lần cuối vào 23:29:42 23-08-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 33 4
Nhóm 20 3
Bán buôn 3
Nhóm 25 1
Nhóm 77 1

Ngành nghề kinh doanh (13)

2011 Sản xuất hoá chất cơ bản
2023 Sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - Chi tiết: - Sản xuất xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu - (không hoạt động tại trụ sở)
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
3311 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị
3314 Sửa chữa thiết bị điện
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (Loại trừ hoạt động kinh doanh dược) (Loại trừ hoạt động nhà nước cấm và hoạt động đấu giá)
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - (Loại trừ hoạt động đấu giá và hoạt động nhà nước cấm)
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - (Loại trừ hoạt động nhà nước cấm và hoạt động đấu giá)
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất, nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS là 0110954873.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số nhà 14, ngõ 1, xóm 4, Xã Vĩnh Thanh, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN DUY HIẾU.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP ĐÁNH BÓNG KIM LOẠI MPS kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 2023 - Sản xuất mỹ phẩm, xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh - Chi tiết: - Sản xuất xà phòng, chất tẩy rửa, làm bóng và chế phẩm vệ sinh.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận