CÔNG TY CỔ PHẦN Z23

MÃ SỐ THUẾ 0110949601
Đang có 4 người đang xem thông tin này.
Đã có 16 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Xóm 4, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 06/02/2025
👤 Người đại diện NGUYỄN CÔNG ANH
🪪 CMND/CCCD 0360•••••••• (Ẩn số) (Nam)
📅 Ngày cấp 1901-01-01
📞 Điện thoại 0586•••••• (Ẩn số) Mở khóa (50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 21 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính Sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Kiểm tra lịch sử nộp thuế, đổi giám đốc và mạng lưới "công ty rác" liên quan trước khi ký hợp đồng/chuyển khoản.

Hệ thống phát hiện 2 cảnh báo rủi ro liên quan:
  • Doanh nghiệp hoạt động trong nhóm ngành rủi ro hóa đơn cao.
  • Địa chỉ đăng ký kinh doanh trùng lặp với nhiều doanh nghiệp đã tạm ngừng hoạt động.
Cần tải báo cáo đầy đủ để kiểm định chi tiết các cảnh báo và tránh thiệt hại kinh tế.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 là doanh nghiệp có mã số thuế 0110949601 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/02/2025. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Xóm 4, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN CÔNG ANH. Ngành nghề kinh doanh chính là sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0110949601 đang là NNT đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN Z23
Mã số thuế 0110949601
Địa chỉ Xóm 4, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0110949601 lần cuối vào 16:15:07 27-06-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN Z23

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 là 0110949601.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Xóm 4, Phường Chương Mỹ, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN Z23?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN CÔNG ANH.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN Z23 kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: Sản xuất máy nông nghiệp và lâm nghiệp.

Doanh nghiệp lân cận