DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD

ONE IBC PTE.LTD COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0110549258
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 21 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 346, Dãy A8, Thôn 25, Xã Sóc Sơn, TP Hà Nội Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 23/11/2023
👤 Người đại diện NGUYỄN VĂN NGỌ
🔗 Cùng đại diện NGUYỄN VĂN NGỌ còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● CÔNG TY TNHH PHƯƠNG TIỆN TRUYỀN THÔNG DGNB
  • ● CÔNG TY TNHH BINANCE CRYPTO VN
  • ● CÔNG TY TNHH XD BON LIPTO
  • ● CÔNG TY TNHH TAM LONG VIET
  • ● CÔNG TY TNHH CÁI BỐNG DELEP
📞 Điện thoại 0942•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 18 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm) Chi tiết: Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD (tên giao dịch quốc tế: ONE IBC PTE.LTD COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0110549258 được cấp phép hoạt động vào ngày 23/11/2023. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 346, Dãy A8, Thôn 25, Xã Sóc Sơn, TP Hà Nội. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN VĂN NGỌ. Ngành nghề kinh doanh chính là 4649 - bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm) chi tiết: bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0110549258 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD
Mã số thuế 0110549258
Địa chỉ Số 346, Dãy A8, Thôn 25, Xã Sóc Sơn, TP Hà Nội
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0110549258 lần cuối vào 23:57:27 22-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 18 3
Bán lẻ 3
Nhóm 82 3
Bán buôn 2

Ngành nghề kinh doanh (11)

1811 In ấn - (Trừ loại nhà nước cấm)
1812 Dịch vụ liên quan đến in - (Trừ rập khuôn tem)
1820 Sao chép bản ghi các loại - (Trừ loại nhà nước cấm)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý bán hàng hóa Môi giới mua bán hàng hoá (Không bao gồm hoạt động đấu giá)
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm) Chi tiết: Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4791 Bán lẻ theo yêu cầu đặt hàng qua bưu điện hoặc internet - (trừ hoạt động đấu giá) Chi tiết: Dịch vụ thương mại điện tử
4799 Bán lẻ hình thức khác chưa được phân vào đâu - (Trừ hoạt động đấu giá)
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các mặt hàng Công ty kinh doanh; loại trừ hoạt động đấu giá

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD là 0110549258.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 346, Dãy A8, Thôn 25, Xã Sóc Sơn, TP Hà Nội.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN VĂN NGỌ.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH ONE IBC PTE.LTD kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4649 - Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - (trừ dược phẩm) Chi tiết: Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận