DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ

A MY EXPORT-IMPORT COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0109957929
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 29 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 5 Ngõ 7 Đường Điện Biên Phủ, Thôn Trung, Xã Phượng Dực, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 06/04/2022
👤 Người đại diện ĐINH THỊ HUYỀN TRANG
🔗 Cùng đại diện ĐINH THỊ HUYỀN TRANG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • ● HỘ KINH DOANH PHỞ ĐOÀN
📞 Điện thoại 0970•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 19 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn dầu thô, dầu gốc; - ; - Bán buôn nhớt
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ (tên giao dịch quốc tế: A MY EXPORT-IMPORT COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0109957929 được cấp phép hoạt động vào ngày 06/04/2022. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 5 Ngõ 7 Đường Điện Biên Phủ, Thôn Trung, Xã Phượng Dực, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà ĐINH THỊ HUYỀN TRANG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4661 - bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - chi tiết: - bán buôn dầu thô, dầu gốc; - ; - bán buôn nhớt. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0109957929 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ
Mã số thuế 0109957929
Địa chỉ Số 5 Ngõ 7 Đường Điện Biên Phủ, Thôn Trung, Xã Phượng Dực, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0109957929 lần cuối vào 20:48:27 26-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 9
Nhóm 42 6
Ăn uống 3
Nhóm 43 2
Vận tải 2

Ngành nghề kinh doanh (28)

1920 Sản xuất sản phẩm dầu mỏ tinh chế - Chi tiết: - Sản xuất nhớt - Sản xuất sản phẩm dầu mỏ tinh chế
4102 Xây dựng nhà không để ở
4211 Xây dựng công trình đường sắt
4212 Xây dựng công trình đường bộ
4291 Xây dựng công trình thủy
4292 Xây dựng công trình khai khoáng
4293 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: - Đại lý bán hàng hóa - Môi giới mua bán hàng hóa
4633 Bán buôn đồ uống
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn dầu thô, dầu gốc; - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan; - Bán buôn nhớt
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: - Gửi hàng; - Sắp xếp hoặc tổ chức các hoạt động vận tải đường sắt, đường bộ, đường biển hoặc đường không; - Giao nhận hàng hóa; - Thu, phát các chứng từ vận tải hoặc vận đơn; - Hoạt động của đại lý làm thủ tục hải quan; - Hoạt động của các đại lý vận tải hàng hóa đường biển và hàng không; - Môi giới thuê tàu biển và máy bay; - Hoạt động liên quan khác như: Bao gói hàng hóa nhằm mục đích bảo vệ hàng hóa trên đường vận chuyển, dỡ hàng hóa, lấy mẫu, cân hàng hóa
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5629 Dịch vụ ăn uống khác
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
7710 Cho thuê xe có động cơ
7729 Cho thuê đồ dùng cá nhân và gia đình khác
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Xuất nhập khẩu các mặt hàng công ty kinh doanh - Ủy thác mua bán hàng hóa

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ là 0109957929.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 5 Ngõ 7 Đường Điện Biên Phủ, Thôn Trung, Xã Phượng Dực, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà ĐINH THỊ HUYỀN TRANG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Á MỸ kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4661 - Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn dầu thô, dầu gốc; - ; - Bán buôn nhớt.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận