DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC

VSCC CONSTRUCTION COMPANY LIMITED CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0107484635
Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 37 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 26, tầng 1 nhà B, tập thể nhà máy Thuốc lá Thăng Long, Phường Khương Đình, TP Hà Nội Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 24/06/2016
👤 Người đại diện NGUYỄN HỮU THƯỜNG
📞 Điện thoại 0965•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 6 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4100 - Xây dựng nhà các loại
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC (tên giao dịch quốc tế: VSCC CONSTRUCTION COMPANY LIMITED CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0107484635 được cấp phép hoạt động vào ngày 24/06/2016. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 26, tầng 1 nhà B, tập thể nhà máy Thuốc lá Thăng Long, Phường Khương Đình, TP Hà Nội. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà NGUYỄN HỮU THƯỜNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 4100 - xây dựng nhà các loại. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0107484635 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC
Mã số thuế 0107484635
Địa chỉ Số 26, tầng 1 nhà B, tập thể nhà máy Thuốc lá Thăng Long, Phường Khương Đình, TP Hà Nội
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0107484635 lần cuối vào 13:51:14 28-09-2026.

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Giải pháp số chọn lọc

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, bảo mật và chuẩn quy định nhà nước.

Chữ ký số Viettel
USB Token & HSM

Kê khai thuế điện tử, hải quan, BHXH an toàn và ký hợp đồng online bảo mật tuyệt đối.

Kê khai Thuế & BHXH Hợp đồng điện tử Bàn giao ngay
Hóa đơn điện tử Viettel
Chuẩn Tổng Cục Thuế

Phát hành hóa đơn tức thời, kết nối dữ liệu CQT tự động, an toàn và tối ưu chi phí.

Khởi tạo tức thì Kết nối máy tính tiền Lưu trữ 10 năm

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Nhóm 43 5
Nhóm 52 3
Ăn uống 3
Nhóm 42 2

Ngành nghề kinh doanh (29)

4100 Xây dựng nhà các loại
4210 Xây dựng công trình đường sắt và đường bộ
4290 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: (Đường thuỷ, bến cảng và các công trình trên sông, các cảng du lịch, cửa cống,đập và đê, khu vui chơi giải trí, khu du lịch, khu thương mại, khu sinh thái… );
4311 Phá dỡ
4312 Chuẩn bị mặt bằng
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4330 Hoàn thiện công trình xây dựng
4390 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác - Chi tiết: Xây dựng nền móng của toà nhà, gồm đóng cọc; Thử độ ẩm và các công việc thử nước;Chống ẩm các toà nhà; Chôn chân trụ; Dỡ bỏ các phần thép không tự sản xuất; Uốn thép; Xây gạch và đặt đá; Lợp mái bao phủ toà nhà; Dựng giàn giáo và các công việc tạo dựng mặt bằng bằng dỡ bỏ hoặc phá huỷ các công trình xây dựng trừ việcthuê giàn giáo và mặt bằng; Dỡ bỏ ống khói và các nồi hơi công nghiệp; Các công việc đòi hỏi chuyên môn cần thiết như kỹ năng trèo và sử dụng các thiết bị liên quan, ví dụ làm việc ở tầng cao trên các công trình cao;
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4653 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Chi tiết: máy móc,thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng; máy móc, thiếtbị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện);máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày; máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi); máy móc, thiết bị y tế;
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4931 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt và đường bộ - Chi tiết: Hoạt động của các bến, bãi ô tô, điểm bốc xếp hàng hoá;Hoạt động quản lý bãi đỗ xe ô tô hoặc gara ôtô, bãi để xe đạp, xe máy;
5224 Bốc xếp hàng hóa
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
5621 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
5630 Dịch vụ phục vụ đồ uống
7020 Hoạt động tư vấn quản lý
7310 Quảng cáo
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Hoạt động môi giới thương mại, sắp xếp có mụcđích và bán ở mức nhỏ và trung bình; Tư vấn về công nghệ khác;Hoạt động tư vấn khác trừ tư vấn kiến trúc, kỹ thuật và quản lý;
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC là 0107484635.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 26, tầng 1 nhà B, tập thể nhà máy Thuốc lá Thăng Long, Phường Khương Đình, TP Hà Nội.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà NGUYỄN HỮU THƯỜNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VSCC kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4100 - Xây dựng nhà các loại.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận