DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM

NICHIAS VIETNAM COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0105256288
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 2 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Phòng 709, Elite Business Center, tầng 7, toà nhà Diamond Flower, số 48 đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 13/04/2011
👤 Người đại diện KOBAYASHI TERUHISA
📞 Điện thoại 0973•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Thực hiện quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các mặt hàng theo quy định của pháp luật Việt Nam và Giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện không được quyền phân phối theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà Việt Nam là thành viên) - CPC 622
📌 Tỉnh/TP Thành phố Hà Nội

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM (tên giao dịch quốc tế: NICHIAS VIETNAM COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0105256288 được cấp phép hoạt động vào ngày 13/04/2011. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Phòng 709, Elite Business Center, tầng 7, toà nhà Diamond Flower, số 48 đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà KOBAYASHI TERUHISA. Ngành nghề kinh doanh chính là 4690 - bán buôn tổng hợp - chi tiết: thực hiện quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các mặt hàng theo quy định của pháp luật việt nam và giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện không được quyền phân phối theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà việt nam là thành viên) - cpc 622. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0105256288 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM
Mã số thuế 0105256288
Địa chỉ Phòng 709, Elite Business Center, tầng 7, toà nhà Diamond Flower, số 48 đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0105256288 lần cuối vào 01:26:25 26-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
⚡
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
✅
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 1
Bán lẻ 1
Nhóm 70 1
Nhóm 82 1

Ngành nghề kinh doanh (4)

4690 Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Thực hiện quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các mặt hàng theo quy định của pháp luật Việt Nam và Giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện không được quyền phân phối theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà Việt Nam là thành viên) - CPC 622
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Thực hiện quyền phân phối bán lẻ (không thành lập cơ sở bán lẻ) các mặt hàng theo quy định của pháp luật Việt Nam và Giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện không được quyền phân phối theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà Việt Nam là thành viên) - CPC 632
7020 Hoạt động tư vấn quản lý - (không bao gồm tư vấn pháp luật, tư vấn tài chính, kế toán, kiểm toán, thuế và chứng khoán)
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Thực hiện quyền xuất khẩu, quyền nhập khẩu hàng hóa theo quy định của pháp luật Việt Nam và Giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện tạm dừng xuất khẩu, tạm dừng nhập khẩu theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà Việt Nam là thành viên) - CPC 622

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM là 0105256288.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Phòng 709, Elite Business Center, tầng 7, toà nhà Diamond Flower, số 48 đường Lê Văn Lương, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà KOBAYASHI TERUHISA.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY TNHH NICHIAS VIỆT NAM kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 4690 - Bán buôn tổng hợp - Chi tiết: Thực hiện quyền phân phối bán buôn (không thành lập cơ sở bán buôn) các mặt hàng theo quy định của pháp luật Việt Nam và Giấy phép kinh doanh được cấp (trừ những mặt hàng thuộc diện không được quyền phân phối theo quy định của pháp luật hiện hành và thuộc diện hạn chế theo cam kết quốc tế trong các điều ước mà Việt Nam là thành viên) - CPC 622.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận