DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC

STPC SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0102782437
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 20 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 41, Ngõ 2, Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 19/06/2008
👤 Người đại diện TRƯƠNG MINH NGỌC
📞 Điện thoại 0981•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 11 thành phố Hà Nội
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC (tên giao dịch quốc tế: STPC SERVICE AND TRADING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0102782437 được cấp phép hoạt động vào ngày 19/06/2008. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 41, Ngõ 2, Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRƯƠNG MINH NGỌC. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0102782437 đang là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC
Mã số thuế 0102782437
Địa chỉ Số 41, Ngõ 2, Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0102782437 lần cuối vào 10:44:19 14-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán buôn 6
Nhóm 82 3
Nhóm 33 2
Công nghệ 2
Nhóm 28 1

Ngành nghề kinh doanh (20)

2819 Sản xuất máy thông dụng khác - Chi tiết: Sản xuất máy, thiết bị trong lĩnh vực công nghiệp;
3312 Sửa chữa máy móc, thiết bị - Chi tiết: sửa chữa, bảo dưỡng, nâng cấp, thay thế bảo trì: trạm biến áp, hệ thống cấp điện, hệ thống đo lường, điều khiển tự động, viễn thông, công nghệ thông tin, hệ thống báo cháy, chống sét, hệ thống bảo vệ và giám sát, hệ thống xử lý môi trường, hệ thống quản lý và tự động hóa tòa nhà (trừ tư vấn giám sát chất lượng công trình xây dựng);
3320 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp - Chi tiết: Cung cấp giải pháp, thiết bị, vật tư lắp đặt: trạm biến áp, hệ thống cấp điện, hệ thống đo lường, điều khiển tự động, viễn thông, công nghệ thông tin, hệ thống báo cháy, chống sét, hệ thống bảo vệ và giám sát, hệ thống xử lý môi trường, hệ thống quản lý và tự động hóa tòa nhà (trừ tư vấn giám sát chất lượng công trình xây dựng); Lắp đặt thiết bị, hệ thống điện tử và điều khiển điện tử, các hệ thống thông tin, mạng máy tính, hệ thống điện dân dụng, y tế và công nghiệp;
4321 Lắp đặt hệ thống điện - Chi tiết: Lắp đặt thiết bị điện tử, tin học, viễn thông Lắp đặt mạng cục bộ, mạng viễn thông internet (Đối với các ngành nghề kinh doanh có điều kiện, Doanh nghiệp chỉ kinh doanh khi có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Môi giới thương mại Đại lý mua, bán, ký gửi hàng hóa;
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm - Chi tiết: Kinh doanh, buôn bán máy tính, linh kiện và hệ thống mạng
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: Mua bán máy, thiết bị trong lĩnh vực công nghiệp; Mua bán trang thiết bị y tế, thiết bị trường học; Mua bán thiết bị dệt may;
4662 Bán buôn kim loại và quặng kim loại - Chi tiết: Mua bán kim khí, sắt thép phế liệu
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Mua bán vật liệu xây dựng
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sắt, thép, phế liệu; Mua bán gỗ
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: Kinh doanh, buôn bán các sản phẩm điện, điện tử, thiết bị điều khiển tự động hóa;
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Hoạt động dịch vụ vận tải hàng hóa,
5229 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải - Chi tiết: dịch vụ hỗ trợ khác liên quan đến vận tải;
6201 Lập trình máy vi tính - Chi tiết: Lập trình phần mềm máy tính,
6209 Hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và dịch vụ khác liên quan đến máy vi tính - Chi tiết: Tư vấn đào tạo, thiết kế trang web, quản trị mạng, hoạt động dịch vụ công nghệ thông tin và liên quan đến máy tính; Tư vấn và chuyển giao công nghệ trong lĩnh vực tin học;
6329 Dịch vụ thông tin khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Kinh doanh các dịch vụ truyền thông Đại lý cung cấp các dịch vụ giá trị gia tăng trên mạng điện thoại, internet;
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Nghiên cứu giải pháp, chế tạo thiết bị, hệ thống điện tử và điều khiển điện tử, các hệ thống thông tin, mạng máy tính, hệ thống điện dân dụng, y tế và công nghiệp Dịch vụ thiết kế thiết bị điện tử, tin học, viễn thông (không bao gồm dịch vụ thiết kế công trình); Thiết kế mạng cục bộ, mạng viễn thông internet;
8211 Dịch vụ hành chính văn phòng tổng hợp - Chi tiết: Dịch vụ photo, đánh máy, dịch thuật;
8230 Tổ chức giới thiệu và xúc tiến thương mại - Chi tiết: Dịch vụ thương mại, xúc tiến thương mại
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu các sản phẩm điện, điện tử, thiết bị điều khiển tự động hóa, máy tính, linh kiện và hệ thống mạng; Xuất nhập khẩu các mặt hàng Công ty kinh doanh;

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC là 0102782437.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 41, Ngõ 2, Đường Ngọc Lâm, Phường Bồ Đề, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRƯƠNG MINH NGỌC.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ STPC ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận