DỮ LIỆU ĐÃ XÁC MINH XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3

SEC G3 CENTER JOINT STOCK COMPANY

MÃ SỐ THUẾ 0102048184
Cập nhật
Đang có 7 người đang xem thông tin này.
Đã có 24 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Trung tâm dịch vụ số 1, khu đô thị mới Trung Hòa - Nhân Chín, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam Xem bản đồ
📋 Trạng thái Đang hoạt động
📅 Ngày hoạt động 16/10/2006
👤 Người đại diện PHẠM HÙNG
🔗 Cùng đại diện PHẠM HÙNG còn đại diện các doanh nghiệp, đơn vị:
  • CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KINH DOANH GIA PHÁT
📞 Điện thoại 0932•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty cổ phần ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 5 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 7410 - Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Trang trí nội, ngoại thất các công trình;
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 (tên giao dịch quốc tế: SEC G3 CENTER JOINT STOCK COMPANY) là doanh nghiệp có mã số thuế 0102048184 được cấp phép hoạt động vào ngày 16/10/2006. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Trung tâm dịch vụ số 1, khu đô thị mới Trung Hòa - Nhân Chín, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà PHẠM HÙNG. Ngành nghề kinh doanh chính là 7410 - hoạt động thiết kế chuyên dụng - chi tiết: trang trí nội, ngoại thất các công trình;. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0102048184 đang là Đang hoạt động.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3
Mã số thuế 0102048184
Địa chỉ Trung tâm dịch vụ số 1, khu đô thị mới Trung Hòa - Nhân Chín, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0102048184 lần cuối vào 01:57:21 16-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Bán lẻ 18
Bán buôn 14
Giáo dục 8
Nhóm 23 4
Nhóm 11 3

Ngành nghề kinh doanh (81)

0810 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét - Chi tiết: - Hoạt động khai thác cát, khai thác sỏi để phục vụ cho xây dựng và sản xuất vật liệu; - Hoạt động khai thác cát phục vụ cho xây dựng.
1020 Chế biến, bảo quản thuỷ sản và các sản phẩm từ thuỷ sản - Chi tiết: Sản xuất, chế biến hàng nông, lâm, thủy, hải sản (trừ lâm sản Nhà nước cấm);
1061 Xay xát và sản xuất bột thô - Chi tiết: - Xay xát - Sản xuất bột thô
1102 Sản xuất rượu vang
1103 Sản xuất bia và mạch nha ủ men bia
1104 Sản xuất đồ uống không cồn, nước khoáng
1610 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ - Chi tiết: Chế biến gỗ;
2029 Sản xuất sản phẩm hoá chất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Sản xuất nguyên liệu, hương liệu ngành chế biến thực phẩm - Sản xuất các sản phẩm hóa chất khác dùng trong nông nghiệp và công nghiệp
2220 Sản xuất sản phẩm từ plastic
2392 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
2394 Sản xuất xi măng, vôi và thạch cao
2395 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ xi măng và thạch cao
2396 Cắt tạo dáng và hoàn thiện đá
2591 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
2592 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
2610 Sản xuất linh kiện điện tử
3100 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế - Chi tiết: Sản xuất sản phẩm từ gỗ:
3290 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Sản xuất bảng mạch điện tử dạng dẻo
4101 Xây dựng nhà để ở
4102 Xây dựng nhà không để ở
4299 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác - Chi tiết: Xây dựng công trình dân dụng, công trình giao thông
4321 Lắp đặt hệ thống điện
4322 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
4329 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
4511 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: - Mua bán ô tô, máy công trình; - Mua bán phương tiện vận tải;
4530 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác - Chi tiết: Mua bán phụ tùng ô tô
4541 Bán mô tô, xe máy - Chi tiết: Mua bán xe máy
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: - Đại lý mua, đại lý bán, ký gửi hàng hóa; - Môi giới thương mại;
4631 Bán buôn gạo
4632 Bán buôn thực phẩm - Chi tiết: - Bán buôn thịt và các sản phẩm từ thịt - Bán buôn thủy sản - Bán buôn rau, quả - Bán buôn cà phê - Bán buôn chè - Bán buôn đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh kẹo và các - sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột - Bán buôn thực phẩm khác
4633 Bán buôn đồ uống - Chi tiết: Mua bán rượu, bia, nước giải khát;
4634 Bán buôn sản phẩm thuốc lá, thuốc lào - Chi tiết: Mua bán thuốc lá;
4641 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Mua bán hàng thủ công mỹ nghệ, mây tre đan, gốm sứ, hàng sơn mài, sắt mỹ nghệ; Mua bán hàng thủ công mỹ nghệ, mây tre đan, gốm sứ, hàng sơn mài, sắt mỹ nghệ; Bán buôn vali, cặp, túi, ví, hàng da và giả da khác Bán buôn dụng cụ y tế Bán buôn nước hoa, hàng mỹ phẩm và chế phẩm vệ sinh Bán buôn hàng gốm, sứ, thủy tinh Bán buôn đồ điện gia dụng, đèn và bộ đèn điện Bán buôn giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm Bán buôn dụng cụ thể dục, thể thao
4651 Bán buôn máy vi tính, thiết bị ngoại vi và phần mềm
4652 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
4659 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác - Chi tiết: - Kinh doanh máy móc, trang thiết bị vật tư phục vụ ngành quảng cáo, ngành in; - Bán buôn máy móc, thiết bị điện, vật liệu điện (máy phát điện, động cơ điện, dây điện và thiết bị khác dùng trong mạch điện); - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khai khoáng, xây dựng; - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy văn phòng (trừ máy vi tính và thiết bị ngoại vi) - Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy dệt, may, da giày
4661 Bán buôn nhiên liệu rắn, lỏng, khí và các sản phẩm liên quan - Chi tiết: - Bán buôn than đá và nhiên liệu rắn khác - Bán buôn khí đốt và các sản phẩm liên quan - Bán buôn dầu thô - Bán buôn xăng dầu và các sản phẩm liên quan
4663 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng - Chi tiết: Mua bán gỗ: Mua bán vật liệu xây dựng;
4669 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: - Mua bán nguyên liệu, hương liệu ngành chế biến thực phẩm; - Mua bán các sản phẩm hóa chất khác dùng trong nông nghiệp và công nghiệp; - Bán buôn túi nilon, màng bọc thực phẩm, bột giặt, nước xả vải các loại, bỉm, giấy ăn, khăn ướt, giấy vệ sinh, băng vệ sinh các loại; Dung dịch vệ sinh, tẩy rửa như: Nước lau sàn, nước tẩy rửa nhà vệ sinh, sáp thơm, xịt phòng; dụng cụ vệ sinh, tẩy rửa như: Chổi chít, chổi nhựa, bàn bải nhựa các loại, găng tay cao su, ni lon các loại, cây lau sàn; - Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu - Bán buôn chất dẻo dạng nguyên sinh; - Bán buôn phế liệu, phế thải kim loại, phi kim loại; - Bán buôn chuyên doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu như: Buôn bán các Loại vật tư, thiết bị phòng cháy chữa cháy; buôn bán cuộn màn HDPE, …; - Bán buôn thiết bị phòng cháy chữa cháy (Điều 45 Nghị định số 79/2014/NĐ - CP)
4690 Bán buôn tổng hợp
4711 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
4721 Bán lẻ lương thực trong các cửa hàng chuyên doanh
4722 Bán lẻ thực phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết: - Bán lẻ thịt và các sản phẩm thịt trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ thủy sản trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ rau, quả trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ đường, sữa và các sản phẩm sữa, bánh, mứt, kẹo và các sản phẩm chế biến từ ngũ cốc, bột, tinh bột trong các cửa hàng chuyên doanh
4723 Bán lẻ đồ uống trong các cửa hàng chuyên doanh
4724 Bán lẻ sản phẩm thuốc lá, thuốc lào trong các cửa hàng chuyên doanh
4741 Bán lẻ máy vi tính, thiết bị ngoại vi, phần mềm và thiết bị viễn thông trong các cửa hàng chuyên doanh
4751 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh
4752 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
4753 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
4759 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh - Chi tiết - Bán lẻ giường, tủ, bàn ghế và đồ dùng nội thất tương tự; - Bán lẻ đèn và bộ đèn; - Bán lẻ dụng cụ gia đình và dao kéo, dụng cụ cắt gọt; hàng gốm, sứ, hàng thuỷ tinh; - Bán lẻ sản phẩm bằng gỗ, lie, hàng đan lát bằng tre, song, mây và vật liệu tết bện; - Bán lẻ thiết bị gia dụng; - Bán lẻ nhạc cụ; - Bán lẻ thiết bị hệ thống an ninh như thiết bị khoá, két sắt...không đi kèm dịch vụ lắp đặt hoặc bảo dưỡng; - Bán lẻ thiết bị và hàng gia dụng khác chưa được phân vào đâu.
4761 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
4762 Bán lẻ băng đĩa âm thanh, hình ảnh (kể cả băng, đĩa trắng) trong các cửa hàng chuyên doanh
4763 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
4764 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
4771 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
4772 Bán lẻ thuốc, dụng cụ y tế, mỹ phẩm và vật phẩm vệ sinh trong các cửa hàng chuyên doanh
4773 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh - Bán lẻ hàng hóa sử dụng để lau chùi, quét dọn, làm vệ sinh như chổi, bàn chải, giẻ lau...; - Bán lẻ hàng hóa phi lương thực thực phẩm chưa được phân vào nhóm nào; - Bán lẻ thiết bị phòng cháy chữa cháy. (Điều 45 Nghị định số 79/2014/NĐ - CP)
4932 Vận tải hành khách đường bộ khác - Chi tiết: Dịch vụ vận chuyển hành khách bằng ô tô;
4933 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ - Chi tiết: Dịch vụ vận tải hàng hóa;
5210 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa - Chi tiết: Dịch vụ kho vận, cho thuê kho, bãi đỗ xe (Trừ kinh doanh bất động sản)
5221 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ trực tiếp cho vận tải đường sắt và đường bộ - Chi tiết: - Hoạt động của các nhà ga đường sắt; Hoạt động quản lý, điều độ mạng đường sắt; Bẻ ghi đường sắt, trạm chắn tàu.
5510 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày - Chi tiết: Kinh doanh khách sạn (Không bao gồm kinh doanh quán bar, phòng hát Karaoke, vũ trường)
5610 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động - Chi tiết: Kinh doanh nhà hàng (Không bao gồm kinh doanh quán bar, phòng hát Karaoke, vũ trường)
6810 Kinh doanh bất động sản, quyền sử dụng đất thuộc chủ sở hữu, chủ sử dụng hoặc đi thuê - Chi tiết: - Mua bán, kinh doanh bất động sản (không bao gồm hoạt động tư vấn về giá đất); - Kinh doanh nhà ở và cho thuê văn phòng.
7310 Quảng cáo - Chi tiết: Dịch vụ quảng cáo;
7410 Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Trang trí nội, ngoại thất các công trình;
7730 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác - Chi tiết: Dịch vụ cho thuê xe ô tô, máy móc thiết bị xây dựng, giao thông;
7911 Đại lý du lịch - Chi tiết: Dịch vụ lữ hành trong nước và quốc tế;
8299 Hoạt động dịch vụ hỗ trợ kinh doanh khác còn lại chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Xuất nhập khẩu hàng hoá mà công ty kinh doanh;
8511 Giáo dục nhà trẻ
8512 Giáo dục mẫu giáo
8531 Đào tạo sơ cấp
8532 Đào tạo trung cấp
8541 Đào tạo đại học
8542 Đào tạo thạc sỹ
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Đào tạo ngoại ngữ
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: Tư vấn du học;
9000 Hoạt động sáng tác, nghệ thuật và giải trí - Chi tiết: Tổ chức biểu diễn nghệ thuật: Ca múa nhạc, kịch, chèo, tuồng, cải lương, dân ca, tạp kỹ;
9329 Hoạt động vui chơi giải trí khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ trò chơi điện tử (không bao gồm kinh doanh trò chơi có thưởng)

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 là 0102048184.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Trung tâm dịch vụ số 1, khu đô thị mới Trung Hòa - Nhân Chín, Phường Yên Hòa, TP Hà Nội, Việt Nam.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà PHẠM HÙNG.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là Đang hoạt động.

CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM SÉC G3 kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7410 - Hoạt động thiết kế chuyên dụng - Chi tiết: Trang trí nội, ngoại thất các công trình;.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận