DỮ LIỆU SƠ BỘ XÁC THỰC DOANH NGHIỆP

CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG

THANG LONG TRANSLATION AND TRADING COMPANY LIMITED

MÃ SỐ THUẾ 0100842680
Cập nhật ngay Dữ liệu chưa đầy đủ
Đang có 6 người đang xem thông tin này.
Đã có 30 lượt tra cứu số liên hệ trong 7 ngày qua.
📍 Địa chỉ
Số 84, phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội Xem bản đồ
📋 Trạng thái NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký
📅 Ngày hoạt động 16/03/1999
👤 Người đại diện TRẦN THỊ YẾN
📞 Điện thoại 0961•••••• (Ẩn số) Xem liên hệ (Phí dịch vụ 50k)
Zalo đang hoạt động (Đã xác minh)
⚖️ Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn 2 thành viên trở lên ngoài NN
🏛️ Quản lý bởi Thuế cơ sở 1 thành phố Hà Nội
🏭 Ngành nghề chính 7490 - Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ lồng tiếng, đọc phim, dịch nói cho các hội nghị, hội thảo Dịch thuật ngoại ngữ - Hoạt động phiên dịch;
📌 Tỉnh/TP TP Hà Nội
Quảng cáo dịch vụ doanh nghiệp
SPOTLIGHT B2B
QUẢNG BÁ DOANH NGHIỆP TIẾP CẬN ĐỐI TÁC B2B

Quảng bá Thương hiệu & Giới thiệu Dịch vụ tại đây

Tiếp cận hơn 500.000+ lượt tra cứu từ khách hàng, chủ doanh nghiệp & đối tác mỗi tháng. Đặt banner hiển thị sản phẩm, giải pháp và hotline độc quyền ngay trên trang MST của bạn.

Độc quyền theo MST Gắn link Website / Zalo Tăng nhận diện thương hiệu Miễn phí thiết kế Banner
Liên hệ Đặt Banner ngay

Báo cáo Tín nhiệm Đối tác

MỚI

Thẩm định mức độ an toàn pháp lý, lịch sử thay đổi người đại diện và mạng lưới pháp nhân liên kết trước khi ký hợp đồng hoặc chuyển khoản.

Thông tin tóm tắt

CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG (tên giao dịch quốc tế: THANG LONG TRANSLATION AND TRADING COMPANY LIMITED) là doanh nghiệp có mã số thuế 0100842680 được cấp phép hoạt động vào ngày 16/03/1999. Công ty có trụ sở chính tọa lạc tại địa chỉ Số 84, phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội. Người đại diện pháp luật của doanh nghiệp là ông/bà TRẦN THỊ YẾN. Ngành nghề kinh doanh chính là 7490 - hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - chi tiết: dịch vụ lồng tiếng, đọc phim, dịch nói cho các hội nghị, hội thảo dịch thuật ngoại ngữ - hoạt động phiên dịch;. Hiện tại, trạng thái của mã số thuế 0100842680 đang là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

Thông tin xuất hóa đơn
Tên công ty CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG
Mã số thuế 0100842680
Địa chỉ Số 84, phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội
Công cụ tính nhanh VAT
Tiền hàng: 0
Thuế VAT: 0
Tổng cộng:
0
Cập nhật mã số thuế 0100842680 lần cuối vào 18:31:54 20-09-2026. Cập nhật ngay?

Dịch vụ dành cho doanh nghiệp

Hỗ trợ khởi tạo và vận hành doanh nghiệp nhanh chóng với các dịch vụ uy tín, chuyên nghiệp.

Chữ ký số

Kê khai thuế, hải quan, BHXH an toàn, bảo mật tuyệt đối.

Hóa đơn điện tử

Phát hành hóa đơn nhanh chóng, chuẩn quy định CQT.

Thiết kế Website

Xây dựng thương hiệu số chuyên nghiệp, chuẩn SEO.

Quản lý Hóa đơn & Thuế

Nền tảng quản lý hóa đơn đầu vào đầu ra và rủi ro thuế cho Doanh nghiệp.

Tra cứu mã số thuế khác

Dịch vụ doanh nghiệp

🌐
Thiết kế Website
thietkeweb.dev
📝
Ký file PDF Online
pdfsign.vn
🔐
Đại lý Chữ ký số
dailychukyso.com.vn
📡
Chữ ký số Viettel
tokenviettel.com
Chữ ký số FastCA
chukysofastca.com
Chữ ký số EasyCA
chukysoeasyca.vn
🛡️
Chữ ký số ICA
chukysoica.vn
🔑
Chữ ký số OneCA
oneca.net
🧾
Hóa đơn điện tử Viettel
viettel-invoice.vn
📊
Quản lý Hóa đơn & Thuế
biztrust.vn

Lĩnh vực chính

Nhóm 79 3
Bán buôn 2
Giáo dục 2
Nhóm 18 1
Bán lẻ 1

Ngành nghề kinh doanh (11)

1811 In ấn - Dịch vụ in ấn (Trừ loại Nhà nước cấm)
4610 Đại lý, môi giới, đấu giá - Chi tiết: Đại lý kinh doanh văn hóa phẩm (không bao gồm các loại văn hóa phẩm Nhà nước cấm) Đại lý mua, đại lý bán, ký gửi hàng hóa
4649 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình - Chi tiết: Bán buôn sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
4719 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp - Chi tiết: Bán lẻ trong siêu thị, trung tâm thương mại
7490 Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ lồng tiếng, đọc phim, dịch nói cho các hội nghị, hội thảo Dịch thuật ngoại ngữ - Hoạt động phiên dịch;
7911 Đại lý du lịch
7912 Điều hành tua du lịch
7920 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
8219 Photo, chuẩn bị tài liệu và các hoạt động hỗ trợ văn phòng đặc biệt khác - Chi tiết: Dịch vụ photocopy
8559 Giáo dục khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dạy ngoại ngữ và dạy kỹ năng đàm thoại;
8560 Dịch vụ hỗ trợ giáo dục - Chi tiết: Tư vấn du học

Câu hỏi thường gặp về CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG là bao nhiêu?

Mã số thuế của CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG là 0100842680.

Địa chỉ trụ sở CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG ở đâu?

Trụ sở chính của doanh nghiệp đăng ký tại địa chỉ: Số 84, phố Hai Bà Trưng, Phường Cửa Nam, TP Hà Nội.

Ai là người đại diện pháp luật của CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG?

Người đại diện pháp luật hiện tại của công ty là ông/bà TRẦN THỊ YẾN.

Tình trạng hoạt động hiện nay của CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG ra sao?

Tình trạng hoạt động của công ty là NNT không hoạt động tại địa chỉ đã đăng ký.

CÔNG TY TNHH DỊCH THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI THĂNG LONG kinh doanh trong lĩnh vực nào?

Doanh nghiệp hoạt động chính trong ngành nghề/lĩnh vực: 7490 - Hoạt động chuyên môn, khoa học và công nghệ khác chưa được phân vào đâu - Chi tiết: Dịch vụ lồng tiếng, đọc phim, dịch nói cho các hội nghị, hội thảo Dịch thuật ngoại ngữ - Hoạt động phiên dịch;.

Doanh nghiệp cùng ngành nghề

Doanh nghiệp lân cận